HK-SFP-1.25G-1310-DF-MM
  • Trần Sang
  • 11/06/2021
  • Comments Off on HK-SFP-1.25G-1310-DF-MM

FP Module Thông số kỹ thuật Single Power Supply 3.3V Small Form Factor Pluggable (SFP) MSA Compatible Duplex LC Connector Hot Pluggable Capability Compliant With ROHS Standard Cost effective SFP solution, enables higher port densities and greater bandwidth Support 1.25G Ethernet Xuất xứ: Hikvision / Trung Quốc Bảo hành: 12 tháng Giá: Liên hệ

HK-SFP-1.25G-20-1310
  • Trần Sang
  • 11/06/2021
  • Comments Off on HK-SFP-1.25G-20-1310

SFP Module Thông số kỹ thuật Small form factor pluggable (SFP) MSA compatible Single fiber bi-directional LC connector Hot pluggable capability Compliant with ROHS standard Cost effective SFP solution, enables higher port densities and greater bandwidth Supports 1.25G Ethernet Xuất xứ: Hikvision / Trung Quốc Bảo hành: 12 tháng Giá: Liên hệ

DS-3E3756TF
  • Trần Sang
  • 11/06/2021
  • Comments Off on DS-3E3756TF

56 Port 10 G L3 Switch Thông số kỹ thuật Layer 3 network switch 24 x 10/100/1000 Mbps ethernet ports, 24 x 10/100/1000 Mbps SFP ports and 8 x 10G Mbps SFP+ uplink ports Various network management standards such as console, Telnet, SSH2.0, Web, SNMP v1/v2/v3, TFTP, RMON Supports the telecom-level Ethernet-ring protection protocol with…

DS-3E3740
  • Trần Sang
  • 11/06/2021
  • Comments Off on DS-3E3740

40 Port 10 G L3 Switch Thông số kỹ thuật Layer 3 network switch 32 x 10/100/1000 Mbps ethernet ports and 8 x 10G Mbps SFP+ uplink ports Various network management standards such as console, Telnet, SSH2.0, Web, SNMP v1/v2/v3, TFTP, RMON Supports the telecom-level Ethernet-ring protection protocol with a protection shift time of less…

DS-1100KI
  • Trần Sang
  • 08/06/2021
  • Comments Off on DS-1100KI

BÀN ĐIỀU KHIỂN IP (NETWORK KEYBOARD) Tích hợp màn hình cảm ứng 7inch, độ phân giải 800×480,cho phép xem trực tiếp /xem lại 1 camera Cho phép ghi lại âm thanh/hình ảnh qua cổng USB Cần điều khiển 3D Cổng giao tiếp: 1 cổng RJ45, 1 cổng RS485,1 cổng RS232, 1 cổng USB, 1 cổng…

DS-KC001
  • Trần Sang
  • 07/06/2021
  • Comments Off on DS-KC001

Video Intercom Monitoring Tablet HIKIVISION DS-KC001 Thông số kỹ thuật Màn hình cảm ứng: 7-inch. Độ phân giải màn hình: 1024 x 600 pixel. Hỗ trợ kết nối Wi-Fi 802.11b/g/n. Phát hiện sốt, theo dõi thời gian thực. Quản lý dữ liệu tập trung, lên đến 100.000 bản ghi. Báo động nhiệt độ bất thường….

DS-K1F600-D6E-F
  • Trần Sang
  • 07/06/2021
  • Comments Off on DS-K1F600-D6E-F

Đầu đọc khuôn mặt và vân tay HIKVISION DS-K1F600-D6E-F Thông số kỹ thuật Hỗ trợ đăng ký khuôn mặt, vân tay, thẻ Mifare 13.56 MHz và thẻ EM 125KHz. Màn hình cảm ứng LCD 3.97 inch. Ống kính góc rộng 2 Megapixel. Hỗ trợ giao thức TCP/IP. Nguồn điện: DC 12V/2A. Kích thước: 121.6 ×…

DS-K5671-ZU
  • Trần Sang
  • 07/06/2021
  • Comments Off on DS-K5671-ZU

Thiết bị kiểm soát ra vào nhận diện khuôn mặt HIKVISION DS-K5671-ZU Thông số kỹ thuật HIKVISION DS-K5671-ZU là thiết bị kiểm soát ra vào nhận diện khuôn mặt cho Swing Barrier. Màn hình cảm ứng LCD 7 inch. Ống kính kép góc rộng 2.0 Megapixel, tự động lấy nét và nhận diện với những…

DS-K5671-ZH
  • Trần Sang
  • 07/06/2021
  • Comments Off on DS-K5671-ZH

Thiết bị kiểm soát ra vào nhận diện khuôn mặt HIKVISION DS-K5671-ZH Thông số kỹ thuật HIKVISION DS-K5671-ZH là thiết bị kiểm soát ra vào nhận diện khuôn mặt cho Swing Barrier. Màn hình cảm ứng LCD 7 inch. Ống kính kép góc rộng 2.0 Megapixel, tự động lấy nét và nhận diện với những…

DS-K1102EK
  • Trần Sang
  • 07/06/2021
  • Comments Off on DS-K1102EK

Đầu đọc thẻ EM HIKVISION DS-K1102EK Thông số kỹ thuật Loại thẻ: Thẻ EM. Giao tiếp: RS485 và Wiegand (W26/W34). Khoảng cách đọc thẻ: ≤50mm. Tích hợp đèn LED hiển thị trạng thái. Tiêu chuẩn chống bụi và thấm nước: IP64. Kích thước: 121×86.5×14mm. Đặc tính kỹ thuật Model DS-K1102EK Power Supply 12V DC Working…